ਕੁੱਤੇ ਨੂੰ ਗੋਲੀ ਮਾਰਨ ਵਾਲੇ ਵਿਅਕਤੀ ਨੂੰ 21 ਸਾਲ ਦੀ ਸਜ਼ਾ ਸੁਣਾਈ ਗਈ ਹੈ। ਇਹ ਮਾਮਲਾ

ਹਾਲੀਵੁੱਡ ਸਿੰਗਰ ਲੇਡੀ ਗਾਗਾ ਬਾਰੇ ਇੱਕ ਵੱਡਾ ਅਪਡੇਟ ਸਾਹਮਣੇ ਆਇਆ ਹੈ। ਲੇਡੀ ਗਾਗਾ ਦੇ ਕੁੱਤੇ ਨੂੰ ਗੋਲੀ ਮਾਰਨ ਵਾਲੇ ਵਿਅਕਤੀ ਨੂੰ 21 ਸਾਲ ਦੀ ਸਜ਼ਾ ਸੁਣਾਈ ਗਈ ਹੈ। ਇਹ ਮਾਮਲਾ 2021 ਦਾ ਹੈ, ਜਿਸ ਬਾਰੇ ਅਦਾਲਤ ਨੇ ਹੁਣ ਆਪਣਾ ਫੈਸਲਾ ਸੁਣਾਇਆ ਹੈ। ਲੇਡੀ ਗਾਗਾ ਦੇ ਫ੍ਰੈਂਚ ਬੁਲਡੌਗ ਨੂੰ ਗੋਲੀ ਮਾਰ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਸੀ। ਹਮਲਾ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਦੋਸ਼ੀ ਦਾ ਨਾਂ ਜੇਮਸ ਹਾਵਰਡ ਜੈਕਸਨ ਸੀ, ਜਿਸ ਨੇ ਪਿਛਲੇ ਸਾਲ ਫਰਵਰੀ ‘ਚ ਦੋ ਸਾਥੀਆਂ ਨਾਲ ਮਿਲ ਕੇ ਇਸ ਸਾਰੀ ਘਟਨਾ ਨੂੰ ਅੰਜਾਮ ਦਿੱਤਾ ਸੀ। ਰਿਪੋਰਟ ਮੁਤਾਬਕ ਜੈਕਸਨ ਨੇ ਹਾਲੀਵੁੱਡ ਸਟ੍ਰੀਟ ‘ਤੇ ਰਿਆਨ ਫਿਸ਼ਰ ‘ਤੇ ਹਮਲਾ ਕੀਤਾ, ਜੋ ਲੇਡੀ ਗਾਗਾ ਦੇ ਤਿੰਨ ਪਾਲਤੂ ਕੁੱਤਿਆਂ ਨੂੰ ਸੈਰ ਲਈ ਲੈ ਗਿਆ।

ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਦੋਸ਼ੀ ਜੈਕਸਨ ਨੇ ਲੇਡੀ ਗਾਗਾ ਦੇ ਕੁੱਤੇ ਵਾਕਰ ‘ਤੇ ਹਮਲਾ ਕਰ ਦਿੱਤਾ। ਇਸ ਘਟਨਾ ਨੇ ਲੇਡੀ ਗਾਗਾ ਨੂੰ ਅੰਦਰੋਂ ਹਿਲਾ ਕੇ ਰੱਖ ਦਿੱਤਾ। ਗਾਇਕ ਕੁੱਤਿਆਂ ਦੀ ਬਹੁਤ ਸ਼ੌਕੀਨ ਹੈ। ਗਾਇਕ ਦੇ ਕੁੱਤੇ ਕਿਸੇ ਨੇ ਅਗਵਾ ਕਰ ਲਏ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਲੇਡੀ ਗਾਗਾ ਨੇ ਆਪਣੇ ਕੁੱਤਿਆਂ ਕੋਜ਼ੀ ਅਤੇ ਗੁਸਤਾਵ ਨੂੰ ਵਾਪਸ ਕਰਨ ਲਈ 500,000 ਡਾਲਰ ਦਾ ਇਨਾਮ ਵੀ ਰੱਖਿਆ ਸੀ। ਇਕ ਔਰਤ ਨੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਕੁੱਤੇ ਵਾਪਸ ਕਰ ਦਿੱਤੇ, ਪਰ ਬਾਅਦ ਵਿਚ ਕਹਾਣੀ ਵੱਖਰੀ ਨਿਕਲੀ। ਦੱਸਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਬਾਅਦ ‘ਚ ਉਹੀ ਔਰਤ ਕੁੱਤਿਆਂ ਨੂੰ ਚੋਰੀ ਕਰਨ ਦੇ ਦੋਸ਼ ‘ਚ ਨਿਕਲੀ। ਜੈਕਸਨ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਇਸ ਕੇਸ ਨੂੰ ਅੰਜਾਮ ਦੇਣ ਵਾਲੇ ਉਸ ਦੇ ਹੋਰ ਸਾਥੀ ਅਜੇ ਵੀ ਜੇਲ੍ਹ ਵਿੱਚ ਹਨ।

ਲਾਸ ਏਂਜਲਸ ਪੁਲਿਸ ਮੁਤਾਬਕ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਨਹੀਂ ਲੱਗਦਾ ਕਿ ਲੇਡੀ ਗਾਗਾ ਦੇ ਕੁੱਤਿਆਂ ਨੂੰ ਮਾਲਕਾਂ ਕਾਰਨ ਨਿਸ਼ਾਨਾ ਬਣਾਇਆ ਗਿਆ ਹੈ। ਪੁਲਿਸ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਇਹ ਕੁੱਤਿਆਂ ਨੂੰ ਬਾਜ਼ਾਰ ਵਿੱਚ ਮਹਿੰਗੇ ਭਾਅ ‘ਤੇ ਵੇਚਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। ਸੰਭਵ ਹੈ ਕਿ ਇਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਚੋਰੀ ਕਰਕੇ ਕਾਲੇ ਬਾਜ਼ਾਰ ਵਿਚ ਵੇਚਣ ਲਈ ਉਨ੍ਹਾਂ ‘ਤੇ ਹਮਲਾ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੋਵੇ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *